![](http://www.khawchawbannews.com/wp-content/uploads/2023/11/406206184_743615634465765_259473376549187934_n-1024x682.jpg)
วันนี้ (28 พฤศจิกายน 2566) ที่ห้องประชุมสารภี 1 ชั้น 2 สำนักงานเทศบาลนครสงขลา นายวันชัย ปริญญาศิริ นายกเทศมนตรีนครสงขลา พร้อมด้วย นายวิชากร บัวหอม รองนายกเทศมนตรีนครสงขลา นายชูจิตร ไตรวรรณ์ ปลัดเทศบาล ร่วมให้การต้อนรับคณะจากเมืองไหโข่ว มณฑลไหหลำ สาธารณรัฐประชาชนจีน ในโอกาสเดินทางมาเยือนจังหวัดสงขลา และเข้าเยี่ยมพบปะนายกเทศมนตรีนครสงขลา
![](http://www.khawchawbannews.com/wp-content/uploads/2023/11/405948925_743615047799157_3633887815157147573_n-1024x682.jpg)