![](http://www.khawchawbannews.com/wp-content/uploads/2023/09/378493286_679881790843123_5420646478646553046_n-1024x683.jpg)
วันที่ (13 ก.ย.66)เทศบาลนครหาดใหญ่ นำโดย พล.ต.ท.สาคร ทองมุณี นายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่ พร้อมด้วย รองนายกเทศมนตรีนครหาดใหญ่,เลขานุการนายกเทศมนตรี,ที่ปรึกษาส่วนตัวนายกเทศมนตรี,ประธานสภาเทศบาล,รองประธานสภาเทศบาล,สมาชิกสภาเทศบาลทั้ง 4 เขต,ปลัดเทศบาล,รองปลัดเทศบาล,ผู้อำนวยการสำนัก/กอง,ผู้อำนวยการสถานศึกษาเทศบาล,หัวหน้าส่วน/ฝ่ายและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมสภาสมัยวิสามัญ สมัยที่ 3 ครั้งที่ 1 ประจำปี 2566 ในครั้งนี้
![](http://www.khawchawbannews.com/wp-content/uploads/2023/09/378485452_679878944176741_2863257062803972792_n-1024x683.jpg)
![](http://www.khawchawbannews.com/wp-content/uploads/2023/09/378517004_679878797510089_5404413189124005909_n-1024x683.jpg)