![](http://www.khawchawbannews.com/wp-content/uploads/2024/06/448261755_1286935622283449_8489429912667567593_n-1024x443.jpg)
![](http://www.khawchawbannews.com/wp-content/uploads/2024/06/448267615_1286935668950111_3870475485798797970_n-1024x768.jpg)
วันที่ 11 มิถุนายน 2567 นายชนาธิป ชิตพงศ์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงไฟฟ้าจะนะ พร้อมด้วยผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ ร่วมกิจกรรมกินน้ำชายามเช้า-กินข้าวยำสัญจร ณ องค์การบริหารส่วนตำบลคลองเปียะ โดยมี นายกฤชณัทท พลรัตน์ นายอำเภอจะนะ เป็นประธาน ซึ่งมีหัวหน้าส่วนราชการประจำอำเภอ หัวหน้าส่วนราชการสังกัดส่วนกลาง หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ผู้บริหารสถานศึกษา ผู้นำหน่วยกำลังในพื้นที่ ผู้นำหน่วยงานท้องถิ่น องค์กรเอกชน ผู้นำชุมชน เข้าร่วมงาน