![](http://www.khawchawbannews.com/wp-content/uploads/2024/06/447991867_1287037105606634_7121177583246907798_n-1024x764.jpg)
วันที่ 11 มิถุนายน 2567 ผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ เข้าร่วมกิจกรรมโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข เพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน “จิตอาสาทำความดี พัฒนาพื้นที่วัด” โดยร่วมกันเก็บขยะ และขนกระเบื้องหลังคาดินเผา ณ วัดทุ่งแนะ ตำบลคลองเปียะ อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา
วันที่ 11 มิถุนายน 2567 ผู้ปฏิบัติงานโรงไฟฟ้าจะนะ เข้าร่วมกิจกรรมโครงการวัด ประชา รัฐ สร้างสุข เพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน “จิตอาสาทำความดี พัฒนาพื้นที่วัด” โดยร่วมกันเก็บขยะ และขนกระเบื้องหลังคาดินเผา ณ วัดทุ่งแนะ ตำบลคลองเปียะ อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา